ปัญหา 1
เลือกประเภท
เบียร์ขวดล่ะ 60 บาท หากมีคนในครอบครัวน้อง ซื้อเบียร์มาดื่ม “วันล่ะ 1 ขวด” ครอบครัวน้องต้องเสียเงินไปกับค่าเบียร์ วันล่ะกี่บาท
- 60 บาท
- 120 บาท
- 40 บาท
- 80 บาท