ปัญหา 1
เลือกประเภท
โรงงานผลิตนมผลิตนมได้ 15555 ขวดเก็บเป็นกล่องละ 15 ขวดราคากล่องละ 35 บาทถ้าโรงงานผลิตนมขายได้หมดจะได้เงินกี่บาท
- 36295 บาท
- 37395 บาท
- 35495 บาท
- 36595 บาท
- 36395 บาท